| แพ็คเกจการขนส่ง | แพคเกจกล่องมาตรฐาน |
|---|---|
| วิธีการผูกมัด | พันธะอากาศ, พันธะทางแสง |
| เอฟ.พี.ซี | 50พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 31.28x30.3x1.45 |
| ชนิดสัมผัส | มี/ ไม่มี RTP/ กับ CTP |
| ชื่อ | จอแสดงผล LED Backlit TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ประเภทแผ่น | แผง LCD IPS |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| ประเภท | ทีเอฟที,แอลซีเอ็ม |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| เวลาชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ช่วงสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| พื้นที่แสดงผล | 55.44 (h) x98.64 (v) มม. |
| ไฟหลัง | 56LEDS, 160MA, 21.5V |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| ชื่อ | LED backlit tft display 7 นิ้ว |
|---|---|
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 450cd/m2 |
| ประเภทจอแอลซีดี | a-Si TFT แมทริกซ์ที่ทํางาน |
| จำนวนจุด | 240x(RGB)x320 |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| FPC | 12พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| ชื่อ | จอ LCD 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ขนาด | 93 มม. x 70 มม. x 12 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| หมายเลข FPC | 10pin |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD 2.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความลึกของสี | ขาวดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |
| ประเภท LCD | FFSTN แง่บวก |
|---|---|
| ขนาด | 93.0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ 18 พิน FPC |