| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ถึง 50 องศาเซลเซียส |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | HT1621 |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| มุมมอง | 12.00 น |
| ขนาดเค้าร่าง | 48.0(ก)* 65.0(ส)* 2.8(T) มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 78 * 59/56 มม. * 1.1T หรือกำหนดเอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| แรงดันไฟฟ้า | 3-5V |
|---|---|
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ขนาดแผง | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแผง | โมดูล LCD TN-LCD |
| ขนาดภาพ | 35.8x36.75 มม./ปรับแต่ง |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD มโนครอม |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิ strorage | -30-80'C |
| ขนาดจุด | 0.55mm ((L) * 0.4mm ((W) |
| พื้นที่ดู | 76 (w)*26 (h) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| ประเภท LCD | FSTN ((สีดํา-ขาว) |
| ขนาดการแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
| วี.ดี.ดี | 3.0V |
| ความสว่าง | > 100 cd/m2 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~+70 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30- 80degreee |
| ดูเทวดา | 6 นาฬิกา |
| จุด | 160*128 |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 114.0 (w) ´64.0 (h) |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | T6963C หรือ Equ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | HDMI, VGA |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน tft | 95.04(ก)*53.856(ส)มม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| ลูมิเนซ | 300cd/m2 |
| ขนาดโมดูล | 105.5 (w)*67.2 (h)*4.95 (t) มม. |