| ประเภทแผง | TFT LCD |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.2025 มม |
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT |
| ความสว่าง | 450ซีดี/ตรม |
| ประเภทจอแอลซีดี | ปกติสีดำ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 51 ปิน |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| มุมมอง | ปรับแต่งได้ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ° C ถึง 50 ° C |
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | พิน 46numbers |
| ชื่อ | แผน LCD ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | เทนเนสซีเป็นบวก |
| ขั้วต่อ | FPC จํานวน 50 ตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10~+60℃ |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.0V |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | -20 ~+70 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | PIN 30 หมายเลข |
| ประเภท LCD | STN เชิงลบ, แบบส่งผ่าน |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| พื้นที่รับชม LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) มม. |
| ขนาดโมดูล | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3.8 (t) มม. |
| ขับเคลื่อนแรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| ชื่อ | โมดูล LCD ภาค |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| แสงไฟ | สีขาว |
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 19 (h) มม. |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภทแสดง | ส่วนงาน |