| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20ºC-+70ºC |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | fstn บวก, ส่งผ่าน |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แพ็คเกจขนส่ง | กล่อง/พาเลท |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Drive Voltage | 3.0V |
| Customized | Customized |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.3V |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/6 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทการแสดงผล | ส่วนงาน |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| การแก้ไข | 128*128 |
| ประเภทแสดง | FSTN, สะดวก, ทรานฟเลคทีฟ |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ประเภท LCD | HTN บวก, แบบส่งผ่าน |
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
| ทางเชื่อมต่อ | พิน 13 ตัวเลข |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 3.3V |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 5.0v |
|---|---|
| ประเภท LCD | HTN ส่งผ่าน |
| มุมมอง | กว้าง |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |