| ประเภทการแสดงผล | HTN จอ LCD |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 95 มม. (ยาว) * 50 มม. (กว้าง) |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| โหมดการแสดงผล | HTN เป็นลบ |
| อินเทอร์เฟซ | เข็มหมุด |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
| การเชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย หรือ FPC |
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ประเภทสินค้า | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| ความลึกสี | 16.7 ล้านสี (24 บิต) |
| เชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบป้องกันแสงสะท้อน |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ขนาดโมดูล | 84.0 (w) ´44.0 (h)´ 9.3 สูงสุด (t) |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Name | VA LCD Module |
|---|---|
| Viewing Direction | 12 O'clock |
| Driver Ic | AIP31621E |
| Production Capacity | 800000pieces/Year |
| Display Type | VA LCD Display |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเตอร์เฟส RGB 8 บิต |
|---|---|
| ประเภท LCD | ปกติสีดำ |
| สัมผัส IC | st1624i |
| จำนวนพิกเซล | 400 × 400 พิกเซล |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1หน้าจอ LCD TFT รอบขนาด.6 นิ้ว |
| ขนาดหน้าจอ | 1.44 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| โหมดการแสดงผล | จอ LCD กราฟิก 128x64 |
|---|---|
| จุด / ความละเอียด | 128 × 64 จุด |
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| วิธีการขับรถ | 1/65D 1/9B, VIcd = 9.8V, Vdd = 3.0V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |