| góc nhìn | Tất cả giờ |
|---|---|
| Loại blu | E-LED |
| Loại LCD | Màn hình TFT 10,1 inch |
| Tiêu thụ năng lượng logic | TBD |
| giao diện | LVDS |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,22 inch |
| Loại LCD | màn hình LCD |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 100000 PC/tháng |
| Loại giao diện | Cob+pin |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại giao diện | SPI/I2C |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -20 đến 70 độ C |
| Nghị quyết | 128x64 pixel |
| Khả năng tương thích | Arduino, Raspberry Pi, v.v. |
| Loại phân cực | truyền qua |
| Màu nền | Trắng |
|---|---|
| Đầu nối | Ghim |
| Đầu nối | Pin, 17 số |
| VOP | 5V |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại LCD | Hiển thị phân đoạn |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Kiểu | Màn hình VA |
| Số ghim | 49PIN |
| Xem hướng góc | 6 giờ |
| tình trạng lái xe | 5.0 v |
| Hiển thị kích thước phác thảo | 83 (H) * 76 (W) * 1,1 mm (T) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~60℃ |
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Bộ phận | Hiển thị 7 phân đoạn |
| tên | Màn hình LCD màu |
|---|---|
| Kiểu | Và |
| năng lực sản xuất | 1000000 miếng/năm |
| Xem hướng | Góc nhìn đầy đủ, chế độ xem đầy đủ |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn | 178 độ |
| Tính cách | trắng |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| kích thước phác thảo | 58,01*61,38*2,45,41,7*56,16*3,35mm |