| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 10 พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 29.00(ก) x 34.41(ส) x 2.25(T) |
| พื้นที่ใช้งาน | 25.50(ก) x 26.50(ส) |
| ชื่อ | 4จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
|---|---|
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ประเภท LCD | TFT |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ขนาดเค้าร่าง | 155.2*88.2*5.00 มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดจอแสดงผล | 10.3 นิ้ว |
| ขนาดเอเอ | 23.4(ส) x 23.4 (วี) มม |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20~+70C |
|---|---|
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น/ฮ่องกง |
| มิติ LCM | 73.03 (h)*76.48 (v)*2.3 (d) มม. |
| แผงสัมผัส | รองรับการปรับแต่ง CTP & RTP |
| มุมออปติก | ทั้งหมด |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 250 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาดเค้าร่าง | 126.5มม.x100มม.x9.5มม |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 24 บิต-RGB |
| ขนาดโมดูล | 54.46 (h) × 82.94 (w) × 2.2 (t) มม. |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ประเภทแสดง | TFT LCD |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96 (h) × 73.44 (w) มม. |
| สี | 262K |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
|---|---|
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 350 ซีดี/ตร.ม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB 16 บิต |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | 8 - ไฟ LED สีขาว |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 cd/m² |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ขนาด AA | 10.8(ส) x 21.7 (วี) มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |