| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Số ghim | 10 mã PIN |
| Kích thước phác thảo | 29,00(W) x 34,41(H) x 2,25(T) |
| Khu vực hoạt động | 25,50(W) x 26,50(H) |
| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 1.3 inch |
| Kích thước AA | 23,4(H) x 23,4(V)mm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Nhiệt độ bảo quản | -20~+70C |
|---|---|
| Cảng | Thâm Quyến/Hồng Kông |
| Kích thước LCM | 73,03 (h)*76,48 (v)*2.3 (d) mm |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Hỗ trợ tùy chỉnh CTP&RTP |
| góc quang | Tất cả |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 250 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 126,5mmx100mmx9,5mm |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Giao diện | Giao diện 24 bit-RGB |
| Kích thước mô -đun | 54,46 (h) × 82,94 (w) × 2.2 (t) mm |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Khu vực hoạt động | 48,96 (h) × 73,44 (w) mm |
| Màu sắc | 262K |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
|---|---|
| Kích cỡ | 5 inch |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Giao diện | RGB 16bit |
|---|---|
| Nguồn sáng | 8 - Led trắng |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Kích thước AA | 10,8(H) x 21,7(V)mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |