| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn | 178 độ |
| Tính cách | trắng |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| kích thước phác thảo | 58,01*61,38*2,45,41,7*56,16*3,35mm |
| Kích thước màn hình | 1,44 inch |
|---|---|
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,22 inch |
| Loại LCD | màn hình LCD |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| ổ đĩa điện áp | 3.3V |
| phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/6, Độ lệch 1/3 |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Tên | Màn hình LCD ký tự 8x2 |
|---|---|
| Bộ điều khiển | S6B0069 hoặc tương đương |
| Màu hiển thị | trắng |
| Đề án lái xe | 1/160 Nhiệm vụ, Bias 1/14 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 2 inch |
|---|---|
| Kết nối FPC | 26 chân |
| công nghệ | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| kích thước tổng thể | 38,5*52,05*2,6mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 3,5 inch |
| nghị quyết | 320x480 chấm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Phân cực | Transmissive |
|---|---|
| năng lực sản xuất | 1000000 PC/năm |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| Điện áp | 5.0v |
| Loại phân cực | Transmissive |