| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Số ghim | 24 mã PIN |
| Giao diện | MCU (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước phác thảo | 31,52x33,72x1,8 mm |
| Screentype | màn hình LCD |
| Tên | màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Chế độ Polarzer | biến đổi |
| Độ phân giải màn hình | 160x128 Pexels |
| Tỷ lệ tương phản | Thay đổi tùy thuộc vào mô hình |
| Nhiệm vụ | 1/128duty |
| Khu vực hoạt động | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| Kiểu | LCD |
| Xem hướng | Tất cả |
| Màu sắc | đầy đủ màu sắc |
| Kích thước phác thảo | 40,6*56,6*2,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích cỡ | 1,3 inch |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Độ phân giải pixel | 0,165*0,165 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,6 inch |
| Kích thước phác thảo | 107,23mm x 107,23mm x 9.73mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ sáng | 250 CD/m2 |
| Nghị quyết | 240*240 điểm ảnh |
| Kích thước mô-đun | 31,52(W) x 33,72(H) x 1,94(T) |
| Kích thước hiển thị | 1,54 inch |
| Giao diện | 3line SPI + 18bit RGB |
|---|---|
| Xem hướng | Miễn phí |
| Loại LCD | AMOLED, Thường màu đen |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| độ sáng bề mặt | 250nit |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Kích thước màn hình | 10,1 inch |
| Đèn nền | 6 - LED TRẮNG DIES |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Giao diện | SPI + 18BIT RGB |