| Loại giao diện | SPI/I2C |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -20 đến 70 độ C |
| Nghị quyết | 128x64 pixel |
| Khả năng tương thích | Arduino, Raspberry Pi, v.v. |
| Loại phân cực | truyền qua |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích cỡ | 5 inch |
| Khu vực hoạt động | 62,10(H)x110,40(V) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 2,88 inch |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước | 46,2x64,98x1,61mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| góc nhìn | IPS |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Thời gian đáp ứng | 5 cô |
| Màu sắc | 65K |
|---|---|
| Đang xem | 6:00 |
| màu đèn nền | Trắng |
| Kích thước diện tích có thể nhìn thấy | 43,2mm × 57,6mm |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,30 mm |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Kích thước màn hình | 2,2 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,96×73,44mm |
| Giao diện | RGB/MCU Tùy chọn |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Loại LCD | TFT |
| Khu vực hoạt động | 43,2(H) *57,6(V) (2,8 inch ) |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2(nit) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Số ghim | 50pin |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
|---|---|
| Giao diện | RGB+SPI |
| Số pin | 40 chân |
| Sự liên quan | ZIF |
| Màn hình cảm ứng | Không cần chạm, (Có CTP tùy chọn) |
| IC điều khiển | ST7701S |
|---|---|
| Loại hiển thị | Thông thường màu đen |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Kích cỡ | 3.0 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |