| Polarizer Type | transflective |
|---|---|
| Backlight | Yellow Green LED |
| Panel Type | STN-LCD LCD module |
| Viewing Angle | 6 o'clock |
| Operating Voltage | 3.3V |
| VOP | 5V |
|---|---|
| Xem khu vực | 54 (w)* 43 (h) mm |
| Đầu nối | Cob+pin, 36 số |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +70 ° C. |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Số đèn LED | 3LEDS |
| Vùng hoạt động LCD | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
| Màu sắc | Đầy đủ màu sắc |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Kích thước | 34,4 * 29 mm * 2,2 T |
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Gam màu | RGB |
| Kích thước | 42,72(H)* 60,26(V)* 2,40(D)mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Kết nối FPC | 18PIN, loại hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| LCM interface | MIPI |
|---|---|
| Luminace | 1200cd/m2 |
| Active area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Fpc Pin Number | 40 Pins |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| Xem khu vực | 54 (w)* 19 (h) mm |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại hiển thị | Bộ phận |