| Đề cương mô-đun | 120,7 (H) x 57,08(V) x 3,10(MAX)(T) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,6 inch |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Kích thước mô -đun | 120,7 mm * 75,8 mm * 2,8 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Kích thước màn hình | 5 inch |
| Kích thước VA | 108 mm x 64,8 mm |
| Giao diện | Dải RGB 24 − bit |
| Giao diện | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 10,1 inch |
| Góc nhìn | tất cả |
| Độ sáng | 300cd/m² |
| Số ghim | 40pin |
| Tên | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3V-5V |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
| Đầu nối | Ghim |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu xanh |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Các loại giao diện | MCU&SPI |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Độ sáng | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Hướng xem | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Các loại giao diện | SPI / RGB (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Kết nối | Ghim |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | Giao diện eDP 30-pin |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 15,6 inch |
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |