| Kích thước tổng thể | 235 × 143 × 6,53 mm |
|---|---|
| Giao diện | RGB |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Nghị quyết | 800*800 |
| Kích thước AA | Φ87,6mm |
| Góc nhìn | Tất cả giờ |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Giao diện | SPI 4 dòng |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Số pin | 18 chốt |
| Khu vực hoạt động | 48,60(W)x64,80 (H) (mm) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Kích thước phác thảo | 54.0(W)x77.4(H)x2.4(T)(mm) |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2 (điển hình) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | SPI 4 dây |
| Xem hướng | 80° Mọi hướng |
| Kích thước màn hình | 1,14 inch |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Số pin | 40PIN |
| Sự liên quan | Loại đầu nối FPC |
| Các loại giao diện | RGB |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Giao diện TFT | MPU 8/16 Bit |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước bảng điều khiển | 2,2 inch (đường chéo) |
| Ic trình điều khiển | ILI2511 công nghiệp |
| Số pin | 24 mã PIN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước tổng thể | 55,26x84,69x3,35 mm |
| Các loại giao diện | MIPI (Có thể tùy chỉnh) |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |