| Nhìn xung quanh | Φ101,52mm |
|---|---|
| Loại LCD | LCD TFT |
| Giao diện LCM | Giao diện BIT MIPI 4 LANE |
| Mô -đun DIPLINE Kích thước | 105.6*109,87*2.13 |
| IC LCD | NV3051F |
| IC điều khiển | ST7567 |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| nghị quyết | 128x64 pixel |
| Số FPC | 30pin |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Số ghim | 12 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kích cỡ | 1,33 inch |
| Nghị quyết | 480 x 800 pixel |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD Ips TFT |
| Loại màn hình | TFT |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Giao diện | MCU16 bit |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| Thời gian đáp ứng | 20ms |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| Loại phân cực | truyền qua |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70℃ |
| IC điều khiển | RA8835 |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
|---|---|
| chạm | CTP |
| Màu sắc | 16,7m |
| Phác thảo | 86,80 mm * 56,50 mm * 3,90 mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Độ sáng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại LCD | TFT |
| công nghệ | LCD |
| Kết nối | SPI |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |