| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| แบ็คไลท์ | ประเภทไฟ LED ด้านข้าง |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขับ | ST7789V |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 33.48*44.64 |
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| ความสว่าง | 200 cd/m2 |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| โหมดแสดงผล | สีดำปกติ |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72×48.96มม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 cd/m2 |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20+70 ℃ |
| คอนแทคเตอร์ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| โหมดการแสดงผล | บวกหรือลบ |
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |
| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| ร่างมิติ | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.3 มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ~ +80 |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ประเภทสัญญาณ | ตัวต้านทาน 4 สาย TP |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |
| อุปทานการทำงาน | 5.0V |
|---|---|
| โหมดไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ซัง+ม้าลาย |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| สีที่แสดง | 262K |