| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~+70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | จอแสดงผล VA LCD |
| โหมด | VA จอแสดงผลเชิงลบ |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | แบ็คไลท์สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| ปณิธาน | 128X64 |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| โหมดการแสดงผล | จอ LCD กราฟิก 128x64 |
|---|---|
| จุด / ความละเอียด | 128 × 64 จุด |
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| วิธีการขับรถ | 1/65D 1/9B, VIcd = 9.8V, Vdd = 3.0V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง | 40.0ยาว×28.0กว้าง×4.5สูง(สูงสุด) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| อินเทอร์เฟซ | MPU ซีรีส์ 6800 หรือซีรีส์ 8080 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี/มี RTP/ มี CTP |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| สินค้า | จอแสดงผล LCD TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT LCD |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเทอร์เฟซ MIPI 4 LANE BIT |
| โมดูลเค้าร่างมิติ | 105.6*109.87*2.13 |
| LCD IC | NV3051F |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567 |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ปณิธาน | 128x64 พิกเซล |
| หมายเลข FPC | 30pin |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
|---|---|
| ประเภท LCD | IPS |
| หมายเลขพิน | 12พิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ขนาด | 1.33 นิ้ว |
| ปณิธาน | 480*800 พิกเซล |
|---|---|
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | จอ LCD Ips TFT |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ขนาดหน้าจอ | 3.97 นิ้ว |
| ส่วนต่อประสาน | MCU16 บิต |