| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |
| อุปทานการทำงาน | 5.0V |
|---|---|
| โหมดไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ซัง+ม้าลาย |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ℃ ~ 70 ℃ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| สีที่แสดง | 262K |
| วัสดุ | TFT |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| พิทช์พิกเซล | 219(ส) x 225(วี) |
| จำนวนจุด | 1280(RGB)*120 |
| การขับขี่ IC | NV3041A-01 |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 400CD/M2 |
| ดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาด | 4.3 นิ้ว |
| เค้าโครงมิติ | 105.46x67.10x3.00มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ถึง 80 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ร่างมิติ | 42.72*60.26*2.30 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| โหมดแสดงผล | TFT |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ปรับแต่ง | สนับสนุน |
| มุมมอง | ทุกโมง |
| ขนาด | 5.5 นิ้ว |
| มิติโครงร่าง LCM | 76.44x135.20x3.31มม |
| การดูทิศทาง | IPS ทุกมุมมอง |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 25 พิน |
| เชื่อมต่อ | การบัดกรี |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| ประเภท LCD | IPS |
| ชื่อ | จอ LCD สี |
|---|---|
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| กำลังการผลิต | 1000000ชิ้น/ปี |
| การดูทิศทาง | มุมมองเต็มรูปแบบมุมมองเต็มรูปแบบ |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |