| สนามพิกเซล | 0.23 * 0.23 (มม.) |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน | 14.10 (w) x 28.82 (h) มม. |
| ความอดทนทั่วไป | +/-0.2มม |
| ช่วงขนาด | 1.3 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | 160° |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| Name | Segmented LCD Display |
|---|---|
| Controller | ST7567 |
| LCD viewing area | 22.6(W)* 29.0(H) mm |
| Module Size | 25.0(W)* 37.9(H)* 3.8(T) mm |
| Drive Voltage | 3.7V |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |
| ร่างร่าง | ตามภาพวาดโครงร่างแบบผนวก |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.7*0.7มม |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| ตัวเชื่อมต่อ FPC | 4pin, บัดกรี |
| ช่วงขนาด | 1.3 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่ |
|---|---|
| ความสว่าง | 220 ซีดี/ตร.ม |
| ขนาด | 105.5 (w) มม. x 67.2 (h) มม. x 3.95 (d) มม. |
| ประเภทการแสดงผล | ที.ที.เอฟ |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.95 นิ้ว |
| Οδηγώ | ST7701S |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | 0~+50℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ขนาดหน้าจอ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พิน 34 ตัวเลข |
| ปณิธาน | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| เค้าโครงมิติ | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.6 โวลต์ |
| การเชื่อมต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| แบ็คไลท์ | LED สีขาวสี่ตัว |
| ต้นทาง | จีน |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72มม.×48.96มม |