| ปณิธาน | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| เค้าโครงมิติ | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.6 โวลต์ |
| การเชื่อมต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| แบ็คไลท์ | LED สีขาวสี่ตัว |
| ต้นทาง | จีน |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72มม.×48.96มม |
| ประเภทจอแอลซีดี | STN เชิงบวก |
|---|---|
| ไฟหลัง | แบ็คไลท์ LED |
| ขนาดโมดูล | 79.05 x 39.5 x 8.24 มม. |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| FPC | 40พิน |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | ST7262 |
| อุณหภูมิในการทำงาน(°C) | -20 ~ 70 ℃ |
| ชื่อ | โมดูล LCD ภาค |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| แสงไฟ | สีขาว |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| Application | Industrial, medical, consumer electronics |
|---|---|
| Bonding Mode | COG |
| ประเภทแสดง | COG (Chip-on-Glass) |
| ไดรเวอร์ IC | S6B0724 |
| Display Color | monochrome |
| พิมพ์ | FSTN จอ LCD |
|---|---|
| อุปทานการทำงาน | 3.5V |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |