| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| tên | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt | 450cd/m2 |
| Loại LCD | ma trận hoạt động a-Si TFT |
| Số điểm | 240x(RGB)x320 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước va | 109 (H) * 14 (W) mm |
| Màu sắc | Đỏ, xanh hoặc vàng |
| Thông số ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/4 1/3 Xu hướng |
| Kích thước | 110 (H) * 18 (W) * 1,1 mm (T) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Kích thước mô-đun | 34,00*43,70*2,5 |
| Tài xế Lc | ST7262 |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| Nhiệt độ bảo quản | -30--80 ℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện tử tiêu dùng, thiết bị đeo thông minh, v.v. |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất |
| Nghị quyết | 480 x 480 pixel |
| Xem hướng | Tất cả |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Với |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước mô -đun (W*H*T) | 70,6*203,48*4,6 |
| Kích cỡ | 7,84 inch |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |