| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Kích thước | 65,8 X 36,8 X 6,2 mm |
|---|---|
| Kích thước xem | 53,0 X 24,6 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 6:00 |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | Giao diện nối tiếp/song song |
| Kích thước tổng thể | 58,70×38,50×4,50 (độ dài FPC không bao gồm) |
| vi mạch | ST7567 |
| góc nhìn | Tất cả giờ |
|---|---|
| Loại blu | E-LED |
| Loại LCD | Màn hình TFT 10,1 inch |
| Tiêu thụ năng lượng logic | TBD |
| giao diện | LVDS |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Đầu nối | COB+ngựa vằn |
| Hoạt động temp | 0℃-+50℃ |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |
| Kích cỡ | 1,28 inch |
|---|---|
| Độ chói | 160 CD/m2 |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Giao diện | MCU/SPI/RGB |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước mô -đun | 54,48 (h) × 84,71 (w) × 2.10 (t) mm |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |