| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Kích thước màn hình | Có thể tùy chỉnh |
| màu đèn nền | màu trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +85°C |
|---|---|
| Kết nối | Giao diện SPI 4 dây |
| Kích thước phác thảo | 100,5(L) X 33,5(W) X 6,3(T) mm |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| Phương pháp lái xe | Chu kỳ làm việc 1/64 |
| Khu vực hoạt động | 66,52 (W) x33,24 (H) |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED (thường có màu trắng hoặc xanh) |
| Giao diện | MCU |
| Kích thước màn hình | 80,0(W)X54,0(H)X9,7(D) |
| IC điều khiển | ST7567 |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
|---|---|
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Kích thước va | 78*59/56mm*1.1T hoặc Tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| công nghệ | LCD |
| Kiểu | Màn hình LCD FSTN |
|---|---|
| Nguồn cung làm việc | 3,5V |
| Đầu nối | GHIM |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Tên | Mô -đun hiển thị phân đoạn LCD |
|---|---|
| Màu nền | Đen |
| Xem hướng góc | 12 giờ |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| VOP | 3V |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC-+70oC |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN tích cực, truyền |
| màu đèn nền | Trắng |
| Gói vận chuyển | Thùng/pallet |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Nguồn sáng | Trắng / Hổ phách / Xanh / Vàng |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,7 inch |
| Phương pháp trình điều khiển | Chu kỳ nhiệm vụ 1/4, Độ lệch 1/3 |
| Chế độ hiển thị | Âm / VA Tùy chọn |
| góc nhìn | Tất cả |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |