| Viewing Direction | Full |
|---|---|
| Active Display Area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| operating temperature | -20+70 |
| Original Place | CHINA |
| Pin Count | 40 Pin |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Xem góc | Tất cả |
| Khu vực hoạt động | 70,08 (w) x52.56 (h) mm |
| chấm sân | 219 (w) x219 (h) um |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+70 |
| Kích thước phác thảo | 235x143x5.9mm |
|---|---|
| Số lượng chấm | 1024x600 |
| Kết nối | LVDS |
| Độ sáng | 200 CD/m2 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |
| Hiển thị màu sắc | 65K |
|---|---|
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
| dấu chấm sân | 0,162(W)X0,162(H) |
| Mô hình IC điều khiển | ILI9327 |
| Kích thước mô -đun | 45,04 mm * 77,0 mm * 25,0 mm T |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 1,22 inch |
| Loại màn hình | TFT |
| Khu vực hoạt động | Ø = 30,96 mm |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| VDD | 3.3v |
|---|---|
| Khu vực xem hiển thị | 66,0(W)* 32,7(H)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Số FPC | 26pin |
| Giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Sắp xếp dấu chấm | 1024*600 |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Khu vực hoạt động | 222.72 x 125.28 |
| Đèn nền | Đèn led trắng 24-Dies |
| Kiểu | TFT |