| Xem hướng | 12 giờ |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại LCD | VA, tiêu cực |
| Nghị quyết | 128x160 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Sự liên quan | Hàn |
| Kích thước màn hình | 1,77 inch |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Xem hướng | 80° / 80° / 80° / 80° (Chế độ xem rộng IPS) |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/TD/P PayPal |
| Khả năng cung cấp | 300000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kết nối FPC | 40 chân |
|---|---|
| Giao diện | MPU 16 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Kích thước hiển thị | 4,3 inch |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| cao độ pixel | 0,23 * 0,23 (mm) |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 14.10 (w) x 28,82 (h) mm |
| Sự khoan dung chung | +/- 0,2mm |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Hướng nhìn | 160° |