| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30- 80degreee |
| xem thiên thần | 6 giờ |
| chấm | 160*128 |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| tên | bảng điều khiển lcd tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại LCD | TN tích cực |
| Bộ kết nối | FPC, 50 cái |
| nhiệt độ lưu trữ | -10~+60℃ |
| ổ đĩa điện áp | 3.0V |
| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |
| tên | Màn hình LCD 2,4 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | Giao Diện SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| chấm sân | 0,519mm (L)*0,45mm (W) |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SPLC780D1 hoặc tương đương |
| Màu sắc | trắng |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 70 ° |
| kết nối | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | Màn hình LCD IPS TFT |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện dung |
| luminace | 250cd/m2 |
| Kích cỡ | 10 "TFT |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | Hx8282a+Hx8696a |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại giao diện | RGB |
| đèn nền | Đèn LED trắng 39-Dies |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
| Loại LCD | Màn hình LCD VN |
| Kích thước | tùy chỉnh |