| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT 5 inch |
|---|---|
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Khu vực trưng bày | 55,44 (h) x98.64 (v) mm |
| Đèn hậu | 56leds, 160mA, 21,5V |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
|---|---|
| Độ chói | 300 (phút), 450 (Điển hình) |
| Khu vực hoạt động | 40*75 |
| Kiểu | Và |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD TN |
|---|---|
| công nghệ | LCD |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| Kích thước phác thảo | 190*138*5.78mm |
|---|---|
| Kích thước AA | 154,21x85,92mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ | LCD |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| kích thước mô-đun | tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Màn hình LCD VA |
| công nghệ | LCD |
| Công nghệ | TFT |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP/RTP |
| Kích thước AA | 51.84 ((H) * 86.4 ((V) |
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| tên | Màn hình màn hình LCD 5V |
|---|---|
| Màu đèn nền | Trắng, 3.0V, 90mA |
| Điện áp | 3.3V |
| Kích thước chấm | 0,32 × 0,32mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+80 ° C. |
| dẫn đến | Trắng |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |