| Giao diện LCM | Giao diện RGB 8 bit |
|---|---|
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Số pixel | 400 × 400 pixel |
| hàng hóa | 1Màn hình LCD TFT tròn 0,6 inch |
| Tên | Màn hình phân đoạn LCD 7 |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Loại hiển thị | HTN âm tính, lây truyền |
| Hoạt động temp | 0 đến 50 |
| Trình điều khiển IC | AIP31621E |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nền | Màu đen |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Hoạt động temp. | -10 ~+60 |
| tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Loại bảng | LCD |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Nghị quyết | Độ phân giải cao |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Số lượng ký tự | 16 ký tự x 2 dòng |
| Bộ điều khiển | SED1520 hoặc tương đương. |
| chấm sân | 0,6mm (L)*0,49mm (W) |
| kích thước mô-đun | 84.0 (w) hạng 44.0 (h) |
| Tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,60*64,80mm |
| Độ sáng | 300nits |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Kết nối | HDMI, VGA |
| Loại bảng điều khiển | LCD TFT |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,2025mm |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kết nối FPC | 51 Ghim |
| Giao diện | RGB |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Sắp xếp pixel | SPI |
|---|---|
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Luminace | 300cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 54,48(H)x84,71(V)x3,40(T) (mm) |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Kích thước tổng thể | 34,3 × 45,5 × 3,8 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Các loại giao diện | I2C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +85 |
| Độ sáng | 60 Cd/m2 |