| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4TUẦN |
| Điều khoản thanh toán | T/TD/P PayPal |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kết nối FPC | 40 chân |
|---|---|
| Giao diện | MPU 16 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| cao độ pixel | 0,23 * 0,23 (mm) |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 14.10 (w) x 28,82 (h) mm |
| Sự khoan dung chung | +/- 0,2mm |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Hướng nhìn | 160° |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Loại hiển thị | TFT |
| Nghị quyết | 480x800 chấm |
| Góc nhìn | 178 độ |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |
| Bản vẽ phác thảo | Theo bản vẽ phác thảo được thôn tính |
|---|---|
| cao độ pixel | 0,7*0,7mm |
| Hiển thị | OLED |
| Đầu nối FPC | 4pin, hàn |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Màn hình cảm ứng | Không. |
|---|---|
| Độ sáng | 220 Cd/m2 |
| Kích thước | 105,5 (w) mm x 67.2 (h) mm x 3,95 (d) mm |
| Loại màn hình | TFT |
| góc nhìn | 6 giờ |