| ประเภทสัมผัส | มี/ไม่มี RTP/CTP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ตัวเชื่อมต่อ | 14pin ซ็อกเก็ต FPC |
| พิมพ์ | IPS |
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ~ 70 ° C |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ |
| คนขับ Lc | ST7789V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| คำหลัก | 2.8 นิ้ว จอ LCD ขนาดเล็ก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 3 สาย 4 สาย SPI MCU 8/9/16/ 18 บิต RGB 6/16/18 บิต |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | 37 มม. (L) * 17 มม. (W) * 1.1 มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีส่วน |
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
|---|---|
| ปณิธาน | 48X88 |
| สี | ขาวดำ (สีขาว) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
|---|---|
| สัมผัส IC | st1624i |
| ประเภทแผง | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| พื้นที่ใช้งาน | 32.4 (w)* 32.4 (h) มม. |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
|---|---|
| คำหลัก | 2โมดูล LCD TFT ขนาด 0.0 นิ้ว |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
| ขับ | ILI9488 |
| โหมดการแสดงผล | ปกติ ขาว |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบโมโนโครมแบบสะท้อนแสง |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | fstn บวก |