| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.95 นิ้ว |
| Οδηγώ | ST7701S |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | 0~+50℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ขนาดหน้าจอ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พิน 34 ตัวเลข |
| ปณิธาน | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| เค้าโครงมิติ | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.6 โวลต์ |
| การเชื่อมต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| แบ็คไลท์ | LED สีขาวสี่ตัว |
| ต้นทาง | จีน |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72มม.×48.96มม |
| ขอบเขตสี | RGB |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 ซีดี/ตรม |
| เชื่อมต่อ | ซิฟ เอฟพีซี 46มม |
| ประเภทหน้าจอ | ทีเอฟที |
| FPC | 40พิน |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | ST7262 |
| อุณหภูมิในการทำงาน(°C) | -20 ~ 70 ℃ |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| พื้นที่รับชม LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) มม. |
| ขนาดโมดูล | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3.8 (t) มม. |
| ขับเคลื่อนแรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| ชื่อ | โมดูล LCD ภาค |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| แสงไฟ | สีขาว |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |