| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |
| Hiển thị màu sắc | 65K |
|---|---|
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
| dấu chấm sân | 0,162(W)X0,162(H) |
| Mô hình IC điều khiển | ILI9327 |
| Kích thước mô -đun | 45,04 mm * 77,0 mm * 25,0 mm T |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 1,22 inch |
| Loại màn hình | TFT |
| Khu vực hoạt động | Ø = 30,96 mm |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| VDD | 3.3v |
|---|---|
| Khu vực xem hiển thị | 66,0(W)* 32,7(H)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Số FPC | 26pin |
| Giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Sắp xếp dấu chấm | 1024*600 |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Khu vực hoạt động | 222.72 x 125.28 |
| Đèn nền | Đèn led trắng 24-Dies |
| Kiểu | TFT |
| Name | OLED Display 128X64 SSD1309 |
|---|---|
| Lcd Type | AMOLED |
| Pixel Number | 128*64 |
| Interface | 12c |
| Color | color(round) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Kích thước mô-đun | 24,74*16,9*1,42 (mm) |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối FPC | 30 chân |
| Các loại giao diện | 6800/8080 Song song, SPI 4 dây và I2C |
| góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |