| ประเภทอินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ/ไอ2ซี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| การแก้ไข | 128x64 พิกเซล |
| ความเหมาะสม | Arduino, Raspberry Pi ฯลฯ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 62.10(ส)x110.40(วี) |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดการแสดงผล | 2.88 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาด | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| ความสว่าง | 450 ซีดี/ตรม |
| มุมมอง | IPS |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| เวลาตอบสนอง | 5 นางสาว |
| สี | 65K |
|---|---|
| กำลังดู | 6:00 น |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ขนาดพื้นที่ที่มองเห็นได้ | 43.2 มม. × 57.6 มม. |
| ขนาดเค้าโครง | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.30 มม. |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดหน้าจอ | 20.2 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบ (ปรับแต่งได้) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96×73.44มม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU เป็นตัวเลือก |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภท LCD | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 43.2(ส) *57.6(วี) (2.8นิ้ว ) |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 ซีดี/ตรม.(ไนต์) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| หมายเลขพิน | 50 ปิน |
| ขนาดจอแสดงผล | 4 นิ้ว |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB + SPI |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| การเชื่อมต่อ | ZIF |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่ต้องสัมผัส (ด้วยตัวเลือก CTP) |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 3.0 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |