| Màu hiển thị | 16,7 triệu |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 13,3 inch |
| Khu vực hoạt động | 293,76 X 165,24 (mm) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| tên | Màn hình TFT LCD 7 inch |
|---|---|
| Đang xem | 6 giờ |
| Loại nhà cung cấp | OEM/ODM |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Nhìn xung quanh | 154,08 (w) × 85,92 (h) mm |
| Kích thước mô -đun | 50 * 69,2 mm * 2,4 tấn |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Loại màn hình | TFT |
| Kích thước phác thảo | 85 mm (L) * 64 mm (W) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Giao diện | RS232 / TTL |
| Tên | 3Màn hình LCD TFT 0,5 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Gam màu | RGB |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Đề án lái xe | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Đèn hậu | Đèn LED (màu vàng-xanh) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| phương pháp ổ đĩa | 1/65Duty 1/9 sai lệch |
| tên | Mô-đun màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Temp Strorage | -30-80'C |
| Kích thước chấm | 0,55mm (L)*0,4mm (W) |
| Nhìn xung quanh | 76 (w)*26 (h) mm |
| tên | Màn hình LCD 2,9 inch |
|---|---|
| Độ sâu màu | đơn sắc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 60 độ C |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| Khu vực hoạt động | 61,88 (h) x 123,77 (v) |
|---|---|
| Kích cỡ | 5.45inch |
| Xem góc | Tất cả |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại bảng điều khiển | LCD |