| Khu vực hoạt động | 66,52 (W) x33,24 (H) |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED (thường có màu trắng hoặc xanh) |
| Giao diện | MCU |
| Kích thước màn hình | 80,0(W)X54,0(H)X9,7(D) |
| IC điều khiển | ST7567 |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
|---|---|
| độ sáng | 180 CD/m2 |
| Góc nhìn | 6:00 |
| kích thước mô-đun | 79,05(L) X 35,2(W) X 8,04(H) (mm) |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
|---|---|
| tên | Màn hình LCD |
| Số lượng pin | 32PIN |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Nghị quyết | 128*64pixel |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 3.3V |
| Mô hình IC điều khiển | S6B0724 |
| Loại bảng | Mô-đun LCD STN-LCD |
| Người mẫu | Màn hình LCD |
| Điện áp cung cấp điện | 3-5V |
|---|---|
| Loại phân cực | biến đổi |
| Kích thước bảng điều khiển | Tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Mô-đun LCD TN-LCD |
| Kích thước trực quan | 35,8x36,75mm/tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Tiêu cực |
| Loại hiển thị | LCD COG (Chip trên kính) |
|---|---|
| Nghị quyết | 128 x 64 pixel |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Phương pháp lái xe | nhiệm vụ 1/64, thiên vị 1/9 |
| Nguồn điện | 3.0v |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | Giao diện nối tiếp/song song |
| Kích thước tổng thể | 58,70×38,50×4,50 (độ dài FPC không bao gồm) |
| vi mạch | ST7567 |