| đèn nền | Loại đèn LED bên hông |
|---|---|
| Loại giao diện | SPI |
| Lái xe | ST7789V |
| Vùng hoạt động LCD | 33,48*44,64 |
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| đèn nền | Bốn đèn LED màu trắng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Khu vực hoạt động | 36,72mm × 48,96mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| tên | Màn hình OLED 256x64 SSD1322 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Loại | LCD AMOLED |
| IC điều khiển | SSD1322 |
| Hiển thị | AMOLED |
| cao độ pixel | 0,23 * 0,23 (mm) |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 14.10 (w) x 28,82 (h) mm |
| Sự khoan dung chung | +/- 0,2mm |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Hướng nhìn | 160° |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| Kích thước tổng thể | 24,74X16,9X1,42 (mm) |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 0,96 inch |
| Khu vực hoạt động | 21,74X10,86 (mm) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 30pin |
| Name | OLED Display 128X64 SSD1309 |
|---|---|
| Lcd Type | AMOLED |
| Pixel Number | 128*64 |
| Interface | 12c |
| Color | color(round) |