| tên | màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 160*160 pexels |
| Loại LCD | FSTN, transflecitve/tích cực, 1/160duty, 1/10bias |
| Hiển thị | OLED |
| Nhìn xung quanh | 60,00 × 60,00mm |
| dẫn đến | Trắng |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Kích thước phác thảo | 40,6*56,6*2,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| tên | Màn hình LCD 2,9 inch |
|---|---|
| Độ sâu màu | đơn sắc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 60 độ C |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| Loại LCD | FFSTN, Tích cực |
|---|---|
| Kích thước | 93,0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| Điện áp | 3.0v |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Đầu nối | Đầu nối 18 chân FPC |
| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Bản vẽ phác thảo | Theo bản vẽ phác thảo được thôn tính |
|---|---|
| cao độ pixel | 0,7*0,7mm |
| Hiển thị | OLED |
| Đầu nối FPC | 4pin, hàn |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |