| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 160*160 Pexels |
| ประเภทจอแอลซีดี | fstn, transflecitve/positive, 1/160duty, 1/10bias |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| พื้นที่ดู | 60.00 × 60.00 มม. |
| นำ | สีขาว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
| ประเภท LCD | จอแสดงผล VA LCD |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| แสงไฟ | มีหรือไม่มี |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20℃-+70℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ขนาดเค้าร่าง | 40.6*56.6*2.7 มม |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาดการแสดงผล | 20.2 นิ้ว |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD 2.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความลึกของสี | ขาวดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |
| ประเภท LCD | FFSTN แง่บวก |
|---|---|
| ขนาด | 93.0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ 18 พิน FPC |
| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแผง | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขอบเขตสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| แสดงสี | สีขาว สีฟ้าเป็นตัวเลือก |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (อุปกรณ์เสริม) |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| ร่างร่าง | ตามภาพวาดโครงร่างแบบผนวก |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.7*0.7มม |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| ตัวเชื่อมต่อ FPC | 4pin, บัดกรี |
| ช่วงขนาด | 1.3 นิ้ว |