| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบโมโนโครมแบบสะท้อนแสง |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| กำลังดูขนาด | 26.355x 25.33 มม |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 55x23มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.0~5.0V |
| โหมดการแสดงผล | เชิงบวก |
| LCM interface | MIPI |
|---|---|
| Luminace | 1200cd/m2 |
| Active area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Fpc Pin Number | 40 Pins |
| อุปทานการทำงาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส | PIN 36 หมายเลข |
| backligaht | แบ็คไลท์สีน้ำเงิน |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| Viewing Direction | Full |
|---|---|
| Active Display Area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| operating temperature | -20+70 |
| Original Place | CHINA |
| Pin Count | 40 Pin |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| พื้นที่ใช้งาน | 30.57(ก)* 22.76(ส) มม |
| ขนาด | 35.65(W)* 32.50(H)* 4.10(T) มม. |
| ขนาดโมดูล | 211.1(ส) x 126.5(V) x (5.9)(T)มม. |
| โหมดอินเทอร์เฟซ | 8 บิต 6800,8 บิต 8080 |
|---|---|
| รูปแบบสี | จอแสดงผลเชิงลบของฟิล์มสีดำ |
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| คอนโทรลเลอร์ | UC1698U (COG) |
| แสดงสี | สีขาว |
|---|---|
| ประเภท | จอแสดงผล VA LCD |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC-+70ºC |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ขนาด | 93 มม. x 70 มม. x 12 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| หมายเลข FPC | 10pin |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |