| tên | Màn hình LCD FSTN đơn sắc phản chiếu |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 55x23mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Điện áp hoạt động | 3.0~5.0V |
| Chế độ hiển thị | Tích cực |
| LCM interface | MIPI |
|---|---|
| Luminace | 1200cd/m2 |
| Active area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Fpc Pin Number | 40 Pins |
| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Viewing Direction | Full |
|---|---|
| Active Display Area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| operating temperature | -20+70 |
| Original Place | CHINA |
| Pin Count | 40 Pin |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Khu vực hoạt động | 30,57(W)* 22,76(H)mm |
| Kích thước | 35,65(W)* 32,50(H)* 4,10(T) mm |
| kích thước mô-đun | 211,1(H) x 126,5(V) x (5,9)(T) mm |
| chế độ giao diện | 8 bit 6800,8 bit 8080 |
|---|---|
| Mẫu màu | Màn hình tiêu cực phim màu đen |
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Máy điều khiển | UC1698U (COG) |
| Màu hiển thị | màu trắng |
|---|---|
| Loại | Màn hình LCD VA |
| Xem hướng góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC-+70oC |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |
|---|---|
| Kích thước | 93mm x 70mm x 12 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Số FPC | 10pin |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |