| Tên | 3Màn hình LCD TFT 0,5 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Gam màu | RGB |
| Giao diện | song song 8 bit |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| nghị quyết | 128x64 |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 đến 70 độ C |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~+60 |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,44 inch |
| Số ghim | 10 mã PIN |
| Kích thước phác thảo | 29,00(W) x 34,41(H) x 2,25(T) |
| Khu vực hoạt động | 25,50(W) x 26,50(H) |
| Khu vực hoạt động | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| Kiểu | LCD |
| Xem hướng | Tất cả |
| Màu sắc | đầy đủ màu sắc |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |
| Kích thước ngoại hình | 50.0(L) X 40.0(W) X 4.1(T)mm |
|---|---|
| Đề án lái xe | Chu kỳ làm việc 1/96, Độ lệch 1/10 |
| Độ phân giải màn hình | 160*95 |
| Giao diện | MPU (Có thể được tùy chỉnh) |
| Kích thước va | 47,0(L) X 30,0(W)mm |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)* 73,44(V)mm |
| Xem góc | 12 giờ |