| ชื่อ | 3หน้าจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ขอบเขตสี | RGB |
| อินเทอร์เฟซ | ขนาน 8 บิต |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ปณิธาน | 128X64 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ~+60 ℃ |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 10 พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 29.00(ก) x 34.41(ส) x 2.25(T) |
| พื้นที่ใช้งาน | 25.50(ก) x 26.50(ส) |
| พื้นที่ใช้งาน | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| พิมพ์ | จอแอลซีดี |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สี | ครบสี |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V (ค่าทั่วไป) |
| ชิปคอนโทรลเลอร์ | ST7565R |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ตัวเชื่อมต่ออินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 8080 MCU หรืออินเทอร์เฟซ MCU 6800 หรืออินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| อินเทอร์เฟซ | เอชดีเอ็มไอ, วีจีเอ |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง | 60 เฮิร์ตซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 3.0v |
| ประเภทการแสดงผล | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE สายด่วน, สายด่วน |
| สี | 262K |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 13.82 (h)*23.04 (v) มม. |
| ขนาด | 16.12 (h)*29.76 (v)*1.52 (d) มม. |
| ขนาด | 1.06 นิ้ว |
| ขนาดลักษณะ | 50.0(L) X 40.0(W) X 4.1(T) มม |
|---|---|
| โครงการขับรถ | 1/96 รอบการทำงาน, 1/10 อคติ |
| ความละเอียดการแสดงผล | 160*95 |
| อินเทอร์เฟซ | MPU (สามารถปรับแต่งได้) |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 47.0(ย) X 30.0(ก) มม |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(ส)* 73.44(วี) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |