| ชื่อ | หน้าจอ Lcd มโนครอม |
|---|---|
| โครงการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |
| ไฟหลัง | LED (สีเหลืองเขียว) |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/65duty 1/9 อคติ |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| ประเภท LCD | FSTN ((สีดํา-ขาว) |
| ขนาดการแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
| วี.ดี.ดี | 3.0V |
| ความสว่าง | > 100 cd/m2 |
| ขนาดโดยรวม | 34.3 × 45.5 × 3.8 มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ไอทูซี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง +85 ℃ |
| ความสว่าง | 60 ซีดี/ตรม |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567 |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ปณิธาน | 128x64 พิกเซล |
| หมายเลข FPC | 30pin |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาด 128x64 |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD เจ็ดส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V-5V |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| ชื่อ | จอ LCD สี |
|---|---|
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| กำลังการผลิต | 1000000ชิ้น/ปี |
| การดูทิศทาง | มุมมองเต็มรูปแบบมุมมองเต็มรูปแบบ |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| FPC | 12พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| โหมดโพลาร์เซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ความละเอียดการแสดงผล | 160x128 Pexels |
| อัตราส่วนความคมชัด | แตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับรุ่น |
| หน้าที่ | 1/128duty |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
|---|---|
| ปณิธาน | 48X88 |
| สี | ขาวดำ (สีขาว) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |