| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/td/p paypal |
| สามารถในการผลิต | 300000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อ | LED backlit tft display 7 นิ้ว |
|---|---|
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 450cd/m2 |
| ประเภทจอแอลซีดี | a-Si TFT แมทริกซ์ที่ทํางาน |
| จำนวนจุด | 240x(RGB)x320 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.95 นิ้ว |
| Οδηγώ | ST7701S |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| หมายเลข LED | 3 leds |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
| สี | สีเต็มรูปแบบ |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| ร่างมิติ | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.3 มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ~ +80 |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ประเภทสัญญาณ | ตัวต้านทาน 4 สาย TP |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| ขนาด | 1.28 นิ้ว |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 160 CD/M2 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | MCU/SPI/RGB |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |