| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000:1 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| ปณิธาน | 480x800 จุด |
| มุมมอง | 178 องศา |
| ชื่อ | แผง TFT LCD |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| มุมมอง | ฟรี |
| ประเภทการแสดงผล | แบน |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |
| ชื่อ | จอ LCD TFT |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | IPS |
| การแก้ไข | 170*320 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| อินเทอร์เฟซ | 4SPI |
| ชื่อ | หน้าจอแสดงผล LCD TFT ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | IPS |
| คนขับ Lc | ST7789V2 |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชิ้น LED | 1 ตัว |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| เวลาชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ช่วงสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| พื้นที่แสดงผล | 55.44 (h) x98.64 (v) มม. |
| ไฟหลัง | 56LEDS, 160MA, 21.5V |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Drive Voltage | 3.0V |
| Customized | Customized |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| ชื่อ | 5V LCD Display Monochrome |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว, 3.0v, 90ma |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ขนาดจุด | 0.32 × 0.32 มม. |
| อุณหภูมิการเก็บ | -30 ~+80 ° C |