| Tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Loại hiển thị | TFT |
| Nghị quyết | 480x800 chấm |
| Góc nhìn | 178 độ |
| tên | bảng điều khiển màn hình LCD |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| góc nhìn | miễn phí |
| Loại màn hình | phẳng |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Nghị quyết | 170*320 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| giao diện | 4SPI |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT 5 inch |
|---|---|
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Khu vực trưng bày | 55,44 (h) x98.64 (v) mm |
| Đèn hậu | 56leds, 160mA, 21,5V |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Drive Voltage | 3.0V |
| Customized | Customized |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| tên | Màn hình màn hình LCD 5V |
|---|---|
| Màu đèn nền | Trắng, 3.0V, 90mA |
| Điện áp | 3.3V |
| Kích thước chấm | 0,32 × 0,32mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+80 ° C. |