| เวลาตอบสนอง | 20ms |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง 70 ℃ |
| ไอซีไดร์เวอร์ | RA8835 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ/ไอ2ซี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| การแก้ไข | 128x64 พิกเซล |
| ความเหมาะสม | Arduino, Raspberry Pi ฯลฯ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| วี.ดี.ดี | 3.3V |
|---|---|
| แสดงพื้นที่การดู | 66.0(ก)* 32.7(ส) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| หมายเลข FPC | 26pin |
| ส่วนต่อประสาน | ขนาน 8 บิต SPI |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
|---|---|
| FPC | 34พิน |
| ประเภท LCD | STN (สีน้ำเงิน) เชิงลบ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ขนาน 8 บิต SPI |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/64 หน้าที่ 1/7 อคติ |
|---|---|
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| ตัวเชื่อมต่อ | ประเภทซ็อกเก็ต 10 พิน |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| หมายเลขพิน | 26พิน |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| พื้นที่รับชม LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) มม. |
| ขนาดโมดูล | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3.8 (t) มม. |
| ขับเคลื่อนแรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| วิธีการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |
| FPC | 16พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| สีที่แสดง | ขาวดำ (ขาวดำ) |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI 4 บรรทัด |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 128*64 |
| พื้นที่ดู | 53.50 x 28.80 มม. |
| รายการ | 12864 LCM |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |