| Loại màn hình | Đồ họa |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/65 nhiệm vụ 1/9 thiên vị |
| Tuân thủ Rohs | Đúng |
| Công tắc tơ | COG+FPC |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Độ sáng bề mặt | 350 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 40,0L×28,0W×4,5H(tối đa) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Giao diện | MPU dòng 6800 HOẶC 8080 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| lái xe điện áp | 2,4 ~ 5,5V |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Đèn nền | Tùy chọn (đèn nền LED) |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Đèn nền LED | Trắng, 2pcs |
|---|---|
| nghị quyết | 128x64 |
| Bộ điều khiển | ST7033 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30℃ đến 80℃ |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| góc nhìn | 6 giờ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Màn hình chạm | Không. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nghị quyết | 160*160 |
| Kích thước phác thảo | 82,2(L) X 76,0(W) X 9(T) mm |
| độ sáng | tùy chỉnh |
| Kết nối | Pin kim loại (Có thể tùy chỉnh) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Kết nối | RGB |
| loại đèn nền | dẫn |
|---|---|
| kết nối | VGA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | TN |
| Thời gian đáp ứng | 3 mili giây |