| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/td/p paypal |
| สามารถในการผลิต | 100,000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ไฟแบ็คไลท์ | การใช้พลังงานต่ำ |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | MCU16 บิต |
| พิมพ์ | TFT, TFT LCD |
| พิทช์พิกเซล | 480x800 |
| โครงร่าง มม | 57.86*97.70*3.93มม |
| FPC | 40พิน |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | ST7262 |
| อุณหภูมิในการทำงาน(°C) | -20 ~ 70 ℃ |
| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +70 ° C |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาด | 84.0 x 84.0 x 3.05 มม |
|---|---|
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด, IPS |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
| อินเทอร์เฟซ | MCU (ปรับแต่งได้) |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 31.52x33.72x1.8 มม |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
| ชื่อ | 4จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
|---|---|
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
|---|---|
| สัมผัส IC | st1624i |
| ประเภทแผง | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| พื้นที่ใช้งาน | 32.4 (w)* 32.4 (h) มม. |
| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.5นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดโมดูล | 54.48 (h) × 84.71 (w) × 2.10 (t) มม. |
| แสดง | TSD จอ LCD แบบกลม |
|---|---|
| สี | ปกติสีดำ |
| ขนาด | 2.48 นิ้ว |
| สี | 262K |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟแบ็คไลท์ LED |