| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 51 ปิน |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| ชื่อ | หน้าจอแสดงผล LCD TFT ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | IPS |
| คนขับ Lc | ST7789V2 |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชิ้น LED | 1 ตัว |
| ขนาด | 10 "TFT |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | Hx8282a+Hx8696a |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| แบ็คไลท์ | 39-Dies ไฟ LED สีขาว |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
|---|---|
| มุมมอง | IPS มุมมองทั้งหมด (85/85/85/85) |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| การเชื่อมต่อ | ซิฟ เอฟพีซี |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| ขนาดจอแสดงผล | 4 นิ้ว |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB + SPI |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| การเชื่อมต่อ | ZIF |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่ต้องสัมผัส (ด้วยตัวเลือก CTP) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน tft | 95.04(ก)*53.856(ส)มม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| ลูมิเนซ | 300cd/m2 |
| ขนาดโมดูล | 105.5 (w)*67.2 (h)*4.95 (t) มม. |
| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT LCD |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเทอร์เฟซ MIPI 4 LANE BIT |
| โมดูลเค้าร่างมิติ | 105.6*109.87*2.13 |
| LCD IC | NV3051F |
| ความลึกของสี | 16.7 ล้านสีที่แท้จริง |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | CTP |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
| อินเตอร์เฟส CTP | ยูเอสบี |
| ความสว่าง | 500-1,000 ซีดี/ตรม |
| Color | 262K |
|---|---|
| Touch Screen | No |
| Number Of Dots | 320RGB * 320 |
| Outline Size | 40.6 ( W ) × 56.6 ( H ) × 2.7 ( T ) |
| Display Area | 36.72(H)x48.96(V)mm |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ปณิธาน | 800*800 |
| ขนาดเอเอ | Φ87.6มม |
| มุมมอง | ทุกโมง |
| ประเภทแผง | IPS |